ਰੋਟਰੀ ਕਲੱਬ ਮਾਨਸਾ ਰੋਇਲ ਵੱਲੋ ਮਨਾਇਆ ਲੋਹੜੀ ਮੇਲਾ –

0
627

– ਮਾਨਸਾ {ਜੋਨੀ ਜਿੰਦਲ} ਰੋਟਰੀ ਕਲੱਬ ਮਾਨਸਾ ਰੋਇਲ ਵੱਲੋ ਸਥਾਨਕ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਪ੍ਧਾਨ ਸੁਨੀਲ ਗੋਇਲ ਦੀ ਰਹਿਨਮਾਈ ਹੇਠ ਲੋਹੜੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਬੜੀ ਧੂਮ ਧਾਮ ਮਨਾਇਆਂ ਗਿਆ |ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਮੈਬਰਾ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਸਮੇਤ ਹਾਜਰ ਹੋਏ | ਸਭ ਤੋ ਪਹਿਲਾ ਸੰਜੀਵ ਅਰੋੜਾ ਨੇ ਆਏ ਹੋਏ ਮੈਬਰਾ ਨੂੰਜੀ ਆਇਆ ਆਖਿਆ | ਇਸ ਮੋਕੇ ਸੈਕਟਰੀ ਕਮਨਦੀਪ ਜੋਨੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਮੋਕੇ ਟੀ.ਵੀ ਆਰਟੀਸਟਸ ਵਿਜੈ ਸਾਹ ਵੱਲੋ ਰੰਗਾ ਰੰਗ ਪ੍ੌਗਾਮ ਪੇਸ ਕੀਤਾ ਗਿਆ | ਇਸ ਮੋਕੇ ਵਿਸੇਸ ਤੋਰ ਤੇ ਚੰੜੀਗੜ ਤੋ ਆਈ ਐਕਰ ਰਾਧਿਕਾ ਸਰਮਾ ਵੱਲੋ ਕਪਿਲ ਗੇਮ ,ਫਨੀ ਗੇਮ ਤੇ ਬੱਚਿਆ ਲਈ ਵੱਖ ਵੱਖ ਗੇਮਾ ਦਾ ਆਯੌਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ | ਇਸ ਮੋਕੇ ਜੇਤੂਆ ਨੂੰ ਇਨਾਮ ਦਿੱਤੇ ਗਏ | ਸਾਰੇ ਮੈਬਰਾ ਨੇ ਨੱਚ ਟੱਪ ਕੇ ਪ੍ੌਗਾਮ ਦਾ ਖੂਬ ਆਨੰਦ ਮਾਣਿਆ |ਅਖੀਰ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਮੈਬਰਾ ਨੇਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਸਮੇਤ ਲੋਹੜੀ ਬਾਲ ਕੇ ਲੋਹੜੀ ਦੀ ਪ੍ਰੰਪਰਾ ਅਨੁਸਾਰ ਿ ਤਿਲ ਪਾਕੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਲੋਹੜੀ ਦੀਆ ਵਧਾਈਆ ਦਿੱਤੀਆ ਤੇ ਲੋਹੜੀ ਦੇ ਗੀਤ ਗਾਏ |ਕਲੱਬ ਦੇ ਇਸ ਮੋਕੇ ਕਲੱਬ ਦੇ ਖਜਾਨਚੀ ਰਮੇਸ ਜਿੰਦਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਲੋਹੜੀ ਦਾ ਇਹ ਪ੍ੌਗਾਮ ਕਲੱਬ ਵੱਲੋ ਹਰ ਸਾਲ ਪਰਿਵਾਰ ਸਮੇਤ ਮਨਾਇਆ ਜਾਦਾ ਹੈ ਤਾ ਜੋ ਇਸ ਤਰਾ ਨਾਲ ਸਾਡੀ ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਾਂਝ ਕਾਇਮ ਰਹੇ |ਇਸ ਮੋਕੇ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਬਰ ਹਾਜਰ ਸਨ |

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.